  • Máng đèn tán quang gắn nổi PSFB318L30 Paragon
  • Lượt xem : 2787
  • Mã SP : PSFB318L30
  • Giá : Liên hệ
  • Mô tả máng đèn xương cá 30W PSFB318L30 giá rẻ chính hãng Paragon
    • Tên sản phẩm: Máng đèn xương cá 30W PSFB318L30 Paragon
    • Mã sản phẩm: PSFB318L30
    • Điện áp: 220-240V
    • Tần số: 50-60Hz
    • Công suất: 30W
    • Ánh sáng: Vàng, trắng, trung tính
    • Độ sáng: Siêu sáng
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số kỹ thuật của máng đèn tán quang PSFB318L30 Paragon
  • Tên sản phẩm: Máng đèn tán quang gắn nổi PSFB318L30 Paragon
  • Mã sản phẩm: PSFB318L30
  • Thương hiệu: Paragon
  • Công suất: 30W
  • Tên gọi khác: Máng đèn xương cá, máng đèn tán quang
  • Điện áp: 220-240V
  • Tần số: 50-60Hz
  • Quang thông: 2400lm
  • Hệ số công suất: 0.9
  • Sử dụng 3 bóng đèn led tube T8 10W
  • Chip led: Bridgelux//Epistar
  • Chỉ số hoàn màu (CRI): 80Ra
  • Tuổi thọ: 50.000h
  • Chất liệu: Thân thép, chóa nhôm
  • Kích thước: Rộng 612 x Dài 612 x Dày 90mm
  • Nhiệt độ màu: 3000K (Vàng), 4200K (Trung tính), 6500K (Trắng)
  • Ánh sáng liên tục, không nhấp nháy, tốt cho thị lực
  • Bảo hành: 1 năm
Đóng gói bao gồm: 1 x Máng đèn tán quan PSFB318L30 Paragon
Tính năng của máng đèn tán quang PSFB318L30 chính hãng Paragon
  • Chóa đèn bằng nhôm Pre-anodize.
  • Chân đèn và cầu nối được làm bằng PC chất lượng cao
  • Hàm lượng nhôm nguyên chất: 99,85%
  • Dây dẫn chịu nhiệt lên tới 105oC
  • Hiệu suất phản quang: 86%
Ứng dụng của máng đèn led xương cá tán quang PSFB318L30 Paragon
Hướng dẫn vệ sinh và lắp đặt máng đèn xương cá 30W mã PSFB318L30 Paragon
*Cách lắp đặt:
  • Sử dụng đúng nguồn điện và thông số kỹ thuật ghi trên bao bì.
  • Bước 1: Ngắt (tắt) nguồn điện;
  • Bước 2: Đấu nối driver (tăng phô) và nguồn điện;
  • Bước 3: Cố định chân đỡ đèn lên vị trí cần lắp bằng ốc vít,...
  • Bước 4: Nối (ghim) thân đèn với driver;
  • Bước 5: Lắp thân đèn với chân đế bằng ốc vít;
  • Bước 6: Bật (mở) nguồn điện, hoàn thiện lắp đặt.
*Cách vệ sinh:
  • Vệ sinh sản phẩm bằng khăn mềm khô lau sạch bề mặt bụi bẩn.
  • Phần kính, nhựa trong có thể lau chùi bằng 1 ít nước lau kính để tạo độ trong cho bề mặt.
  • Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát.
  • Ngắt nguồn điện trước khi vệ sinh.
  • Để xa tầm tay trẻ em.
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM ĐÈN LED LED ỐP TRẦN NỔI HÃNG KHÁC:
Về chúng tôi
  • Chúng tôi sẽ trả lời câu hỏi của bạn trong 2 giờ.
  • Ngày làm việc: Thứ Hai đến Thứ Bảy.
  • Liên lạc với chúng tôi qua mọi hình thức nếu bạn có bất kỳ câu hỏi.
  • Bạn sẽ nhận được một câu trả lời nhanh nhất trong vòng 2 tiếng. Cảm ơn bạn rất nhiều!!!.
Chính sách trả lại
Vận chuyển
Hình thức thanh toán
  • Chúng tôi chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản hoặc nhận ở chổ vận chuyển.
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.