  • Máng đèn tán quang gắn nổi PSFB218L20
  • Lượt xem : 3459
  • Mã SP : PSFB218L20
  • Giá : Liên hệ
  • Mô tả đèn led xương cá 20W PSFB218L20 giá rẻ chính hãng Paragon
    • Tên sản phẩm: Đèn xương cá 20W PSFB218L20 Paragon
    • Mã sản phẩm: PSFB218L20
    • Điện áp: 220-240V
    • Tần số: 50-60Hz
    • Công suất: 20W
    • Ánh sáng: Vàng, trắng, trung tính
    • Độ sáng: Siêu sáng
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số kỹ thuật của máng đèn tán quang gắn nổi PSFB218L20 Paragon
  • Tên sản phẩm: Máng đèn tán quang gắn nổi PSFB218L20 Paragon
  • Mã sản phẩm: PSFB218L20
  • Thương hiệu: Paragon
  • Công suất: 20W
  • Tên gọi khác: Máng đèn tán quang gắn nổi, máng xương cá
  • Điện áp: 220-240V
  • Tần số: 50-60Hz
  • Quang thông: 1600lm
  • Hệ số công suất: 0.9
  • Sử dụng 2 bóng đèn led tube T8 10W
  • Chip led: Bridgelux//Epistar
  • Chỉ số hoàn màu (CRI): 80Ra
  • Tuổi thọ: 50.000h
  • Chất liệu: Thân thép, chóa nhôm
  • Kích thước: Rộng 302 x Dài 606 x Dày 88mm
  • Nhiệt độ màu: 3000K (Vàng), 4200K (Trung tính), 6500K (Trắng)
  • Ánh sáng liên tục, không nhấp nháy, tốt cho thị lực
  • Bảo hành: 1 năm
Đóng gói bao gồm: 1 x Máng đèn tán quang găn nối 20W PSFB218L20 Paragon
Tính năng của máng đèn tán quang gắn nổi PSFB218L20 chính hãng Paragon
  • Thân máng được làm bằng thép sơn tĩnh điện (độ dày 0.5mm).
  • Chóa tán quang được làm bằng nhôm chất lượng cao nhập khẩu từ Châu Âu (pre-anodize, độ dày: 0.4mm).
  • Hàm lượng nhôm nguyên chất: 99.85%.
  • Hiệu suất quản quang: 86%.
  • Chân đèn và cầu đấu nối được làm bằng PC chất lượng cao.
  • Dây dẫn chịu nhiệt cao 105 độ C (tiết diện: 0.5mm)
  • Loại bóng sử dụng: bóng đèn LED Tube T8.
  • Tất cả chóa tán quang và phụ kiện đều rất dễ tháo lắp và bảo trì.
Ứng dụng của đèn led xương cá 20W mã PSFB218L20Paragon
Hướng dẫn vệ sinh và lắp đặt máng xương cá 20W mã PSFB218L20, Paragon
*Cách lắp đặt:
  • Sử dụng đúng nguồn điện và thông số kỹ thuật ghi trên bao bì.
  • Bước 1: Ngắt (tắt) nguồn điện;
  • Bước 2: Đấu nối driver (tăng phô) và nguồn điện;
  • Bước 3: Cố định chân đỡ đèn lên vị trí cần lắp bằng ốc vít,...
  • Bước 4: Nối (ghim) thân đèn với driver;
  • Bước 5: Lắp thân đèn với chân đế bằng ốc vít;
  • Bước 6: Bật (mở) nguồn điện, hoàn thiện lắp đặt.
*Cách vệ sinh:
  • Vệ sinh sản phẩm bằng khăn mềm khô lau sạch bề mặt bụi bẩn.
  • Phần kính, nhựa trong có thể lau chùi bằng 1 ít nước lau kính để tạo độ trong cho bề mặt.
  • Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát.
  • Ngắt nguồn điện trước khi vệ sinh.
  • Để xa tầm tay trẻ em.
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM ĐÈN LED LED ỐP TRẦN NỔI HÃNG KHÁC:
Về chúng tôi
  • Chúng tôi sẽ trả lời câu hỏi của bạn trong 2 giờ.
  • Ngày làm việc: Thứ Hai đến Thứ Bảy.
  • Liên lạc với chúng tôi qua mọi hình thức nếu bạn có bất kỳ câu hỏi.
  • Bạn sẽ nhận được một câu trả lời nhanh nhất trong vòng 2 tiếng. Cảm ơn bạn rất nhiều!!!.
Chính sách trả lại
Vận chuyển
Hình thức thanh toán
  • Chúng tôi chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản hoặc nhận ở chổ vận chuyển.
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.