  • Đèn led ốp trần vuông 300X300/24W LN08
  • Lượt xem : 3369
  • Mã SP : LN08 300x300/24W
  • Giá : Liên hệ
  • Mô tả đèn led ốp trần vuông LN08 300x300/24W loại tốt, chính hãng Rạng Đông
    • Tên sản phẩm: Đèn led ốp trần vuông LN08 300x300/24W Rạng Đông
    • Mã sản phẩm: LN08L 30x30/24W
    • Thương hiệu: Rạng Đông
    • Công suất: 24 W
    • Điện áp: 220 V/50 Hz
    • Nhiệt độ màu: 6500/3000K
    • Quang thông: 1800 lm
    • Kích thước (DxRxC): (290xx290x33)mm
    • Tiết kiệm đến 90% điện năng
    • Chất lượng ánh sáng cao (CRI> 80) tăng khả năng nhận diện màu sắc của vật.
    • Dải điện áp rộng 170 – 250V đáp ứng dải điện áp lưới tại Việt Nam.
  • Mua ngay Thêm vào giỏ hàng
Thông số kỹ thuật của đèn led ốp trần vuông 300x300/24w ln08 loại tốt, chính hãng Rạng Đông
  • Tên sản phẩm: Đèn led ốp trần vuông 300x300/24w ln08 Rạng Đông
  • Mã sản phẩm: LN08 300x300/24W
  • Thương hiệu: Rạng Đông
  • Công suất: 24W
  • Nguồn điện danh định: 220V/50Hz
  • Thay thế bộ đèn ốp trần ốp sợi đốt: 200W
  • Vật liệu: Kim loại
  • Điện áp có thể hoạt động: 170V – 250 V
  • Dòng điện (Max): 280 mA
  • Hệ số công suất: 0,5
  • Quang thông: 1800 lm
  • Hiệu suất sáng: 75 lm/W
  • Nhiệt độ màu ánh sáng: 6500K/3000K
  • Hệ số trả màu: (CRI) 80
  • Tuổi thọ đèn: 20.000 giờ
  • Chu kỳ tắt/bật: 50.000 lần
  • Mức tiêu thụ điện 1000 giờ: 24 kWh
  • Mức hiệu suất năng lượng: A+
  • Chiếu dài 290 mm
  • Chiều rộng 290 mm
  • Chiều cao 33 mm
Đóng gói bao gồm: 1 x Đèn led ốp trần vuông 300x300/24w ln08
Đèn led ốp trần vuông 300x300/24w ln08 Rạng Đông
Đèn led ốp trần vuông 300x300/24w ln08 Rạng Đông giá rẻ
Tính năng của đèn led ốp trần vuông 300x300/24w ln08 chính hãng Rạng Đông
  • Đèn led Ốp trần Rạng Đông Tiết kiệm đến 90 % điện năng
  • Tiết kiệm 90% điện năng thay thế đèn sợi đốt
  • Tiết kiệm 45%-50% điện năng thay thế đèn compact
  • Giúp giảm chi phí hóa đơn tiền điện
Tuổi thọ cao
  • Tuổi thọ cao 20000 giờ, độ tin cậy cao, không hạn chế số lần bật tắt
  • Cao gấp 15 lần so với bóng đèn sợi đốt
  • Cao gấp 2-3 lần so với đèn copmact
Dải điện áp hoạt động rộng
  • Đèn LED có dải điện áp rộng (170 – 250V) ánh sáng và công suất không thay đổi khi điện áp lưới thay đổi.
Hệ số trả màu (CRI >= 80)
  • Hệ số trả màu cao (CRI >= 80), ánh sáng trung thực tự nhiên.
  • Đáp ứng tiêu chuẩn chiếu sáng Việt Nam TCVN 7114: 2008
Đáp ứng Tiêu chuẩn Việt Nam (TCVN), Quốc tế (IEC)
  • TCVN 7722-1:2009/ IEC 60598-1: 2008: về đèn điện
Thân thiện môi trường
  • Không chứa thủy ngân và hóa chất độc hại, không phát ra tia tử ngoại, an toàn cho người sử dụng
Ứng dụng
  • Chiếu sáng hộ gia đình, căn hộ, tòa nhà: Hành lang, ban công…
Cách lắp đặt đèn led ốp trần nổi Rạng Đông
  • Bước 1: Ngắt (tắt) nguồn điện;
  • Bước 2: Đấu nối driver (tăng phô) và nguồn điện;
  • Bước 3: Cố định chân đỡ đèn lên vị trí cần lắp bằng ốc vít,...
  • Bước 4: Nối (ghim) thân đèn với driver;
  • Bước 5: Lắp thân đèn với chân đế bằng ốc vít;
  • Bước 6: Bật (mở) nguồn điện, hoàn thiện lắp đặt.
Ứng dụng của đèn led ốp trần vuông 300x300/24w ln08 siêu sáng, chính hãng Rạng Đông
Đèn led ốp trần vuông 300x300/24w ln08 Rạng Đông siêu sáng
XEM THÊM CÁC LOẠI ĐÈN LED ỐP TRẦN NỔI CỦA CÁC HÃNG KHÁC:
Vì sao phải mua ngay sản phẩm của chúng tôi?
  • Có thể sản xuất, lắp ráp và in tem theo yêu cầu.
  • Bộ phận CSKH chuyên nghiệp, nhiệt tình sẽ hỗ trợ gỡ bỏ mọi thắc mắc của bạn.
  • Hàng chất lượng, chính hãng, không dán tem sản phẩm khác.
  • Đóng gói kỹ - giao hàng nhanh.
  • Chúng tôi sẽ giúp bạn tiết kiệm thời gian và chi phí. Vì:
Lưu ý:
  • Sản phẩm đã được chúng tôi phóng to ra để khách hàng dễ hình dung sản phẩm.
  • Mong khách khách hàng đọc kỹ phần mô tả trước khi đặt hàng.
  • Cám ơn quý khách đã bỏ thời gian để xem sản phẩm của chúng tôi.
Về chúng tôi
  • Chúng tôi sẽ trả lời câu hỏi của bạn trong 2 giờ.
  • Ngày làm việc: Thứ Hai đến Thứ Bảy.
  • Liên lạc với chúng tôi qua mọi hình thức nếu bạn có bất kỳ câu hỏi.
  • Bạn sẽ nhận được một câu trả lời nhanh nhất trong vòng 2 tiếng. Cảm ơn bạn rất nhiều!!!.
Chính sách trả lại
Vận chuyển
Hình thức thanh toán
  • Chúng tôi chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản hoặc nhận ở chổ vận chuyển.
  • Chúng tôi xuất hoá đơn lấy VAT 10% trên giá trị đơn hàng.